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TAARIFA KWA UMMA 

Baraza la Taifa la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi (NEEC) linapenda 

kuchukua fursa hii kuwatangazia wadau wote wa uwezeshaji kutoka 

kwenye Wizara, Idara, Taassi za Umma na Sekta binafsi kuhusu 

Kongamano la nne la Uwezeshaji Wananchi Kiuchumi ambalo litafanyika 

tarehe 15 juni 2019 katika ukumbi wa Hazina Mjini Dodoma. 

Mgeni rasmi wa Kongamano hili anatarajiwa kuwa Waziri Mkuu wa 

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Kassim Majaliwa (MB) ambaye 

atazindua ripoti ya mwaka ya uwezeshaji wananchi kiuchumi na kutambua 

wadau wa uwezeshaji waliofanya vizuri kutoka kwenye Wizara na Taasisi 

za Umma,Mikoa na sekta binafsi kwa kuwapa tuzo za vikombe na vyeti. 

Kongamano la mwaka huu linabeba ujumbwe wa ‘Wezesha Watanzania 

Kujenga Viwanda’. 

Wakati wa Kongamano kutakuwa na mada mbalimbali ambazo zitaibuliwa 

na waendesha mijadala ili kushirikishana uzoefu katika masuala ya 

uwezeshaji wananchi na hasa katika eneo la viwanda. 

Baraza linawakaribisha wadau wote wa uwezeshaji kuhudhuria 

kongamano hili lenye shabaha ya kuhamasisha ushiriki wa wananchi, 

sekta za umma na binafasi katika kukuza uchumi wa nchi kupitia viwanda. 

Imetolewa na; 

Bi. Beng’i Issa 

Katibu Mtendaji, 

10 Juni, 2019 

12 Barabara ya Kivukoni 

S.L.P. 1734 Dar-Es-Salaam 

Simu: +255 22 2137362 

Simu/Nukushi: +255 22 2125596  

Barua Pepe   : neec@uwezeshaji.go.tz 

Tovuti    : www.uwezeshaji.go.tz 
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